- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
2 หนุ่มนักการเมืองคนรุ่นใหม่ฯเข้าร่วมอวยพรวันเกิดท่านหัวหน้าพรรคเสรีรวมไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/1567580152298-252x336.jpg)
ดร.จักรพันธ์ ประจวบเหมาะ และ นายภัทรายุส สังขศิริ สองหนุ่มนักการเมืองคนรุ่นใหม่อนาคตไกลและยังเป็นแกนนำในการจัดตั้งพรรคการเมืองใหม่ “กลุ่มพลังอนาคต” พรรคการเมืองเพื่อคนรุ่นใหม่ทางเลือกใหม่ ได้นำกระเช้าดอกไม้เข้าร่วมอวยพรและแสดงความยินดีเนื่องในวันครบรอบวันเกิดปีที่ 71 ของท่าน พลตำรวจเอก เสรีพิศุทธ์ เตมียเวส หัวหน้าพรรคเสรีรวมไทย เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2562 ที่ผ่านมาท่ามกลางบรรยากาศที่เป็นไปอย่างเรียบง่ายแต่อบอุ่นและเป็นกันเองจากสมาชิกพรรคฯ แกนนำพรรคฯ แขกเหรื่อผู้มีเกียรติและประชาชนที่รักใคร่ท่านฯ ต่างก็พร้อมหน้าพร้อมตามาร่วมอวยพรวันเกิดท่านหัวหน้าพรรคฯ ด้วยรอยยิ้ม ขอให้ท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าและเป็นที่พึ่งของประชาชนตลอดไป
You must be logged in to post a comment Login