- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 8 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
รสเด็ดเผ็ดละมุนกับอิตาเลียนพาสต้ารสเลิศตลอดเดือนกันยายนนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/1118-300x200.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ซอยหลังสวน ขอเชิญคุณสัมผัสความเผ็ดร้อนรสละมุนกับเมนูพาสต้าอิตาเลียนโฮมเมดรสเด็ด “เพนเน่พาสต้าและไส้กรอกอิตาเลียน ผัดซอสมะเขือเทศรสเผ็ดสไตล์อาราเบียตต้า” โดดเด่นด้วยเส้นพาสต้าและซอสมะเขือเทศโฮมเมด ปรุงรสชาติความเผ็ดและหอมละมุนในแบบอิตาเลียน คลุกเคล้ากับเส้นเพนเน่และไส้กรอกเนื้อแน่น พร้อมให้คุณลิ้มลองตลอดเดือนกันยายน 2562 นี้เท่านั้น
นอกจากนี้คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับความอร่อยของเมนูซิกเนเจอร์สูตรพิเศษสไตล์อิตาเลียนของห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อาทิ สเต็กเนื้อริบอาย (750 บาท++), ซี่โครงแกะนำเข้าจากประเทศออสเตรเลีย (800 บาท++), ปลาหิมะนำเข้าจากประเทศฝรั่งเศสราดด้วยซอสทรัฟเฟิลและเห็ดพอร์ชินี (640 บาท++) และอีกหลากหลายเมนูโดนใจที่คนรักอาหารอิตาเลียนไม่ควรพลาด เปิดให้บริการทุกมื้อค่ำ เวลา 18.00-24.00 น. (รับออเดอร์ถึง 23.30 น.)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือสำรองที่นั่งโทร.0-2658-7444 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
You must be logged in to post a comment Login