- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
กลุ่มพลังอนาคตออกหน่วยเยี่ยมเยียนลงพื้นที่พบปะช่วยเหลือประชาชน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/1568640482109-300x200.jpg)
นายจักรพันธ์ ประจวบเหมาะ นาย ภัทรายุส สังขศิริ และ รังสรรทญ์ คงเทียน แกนนำจัดตั้งพรรคการเมือง “พลังอนาคต”ว่าที่พรรคการเมืองเพื่อคนรุ่นใหม่ ทำจริง ลุยจริงไ ม่สร้างภาพ พร้อมทีมงานจำนวนหนึ่ง ลงพื้นที่พบปะเยี่ยมเยียนประชาชนถึงปัญหาสาระทุกข์สุกดิบตลอดจนความเป็นอยู่พร้อมให้ความรู้ด้านสุขอนามัย พร้อมแจกหลอดไฟ LED เพื่อไล่ยุงและแมลงต่างๆ ในช่วงหน้าฝนน้ำหลากอันจะนำมาซึ่งไข้เลือดออกและโรคภัยอื่นๆได้ ซึ่งครั้งนี้ไปพบปะพี่น้องที่อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ ส่วนกิจกรรมสัญจรครั้งต่อไปจะมีขึ้นในวันที่วันวันอาทิตย์ที่ 22 กย.2562 อ.พานทอง จ.ชลบุรี ขอเชิญชวนพี่น้อง อ.พานทอง มาพบปะแลกเปลี่ยนเรียนรู้ความรู้ดีๆ พร้อมรับ หลอดไฟ LED กันได้นะครับ #พลังอนาคตสัญจรทั่วไทย
You must be logged in to post a comment Login