- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“มิชลิน” เปิดตัวยางรถจักรยานยนต์ “มิชลิน ไพลอต สตรีท 2”
มิชลิน ผู้นำด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยียางรถยนต์ระดับโลก เปิดตัว “มิชลิน ไพลอต สตรีท 2” (MICHELIN Pilot Street 2) ยางรถจักรยานยนต์รุ่นล่าสุดในกลุ่มยางสไตล์สปอร์ตเพื่อการใช้งานในชีวิตประจำวัน ซึ่งได้รับการออกแบบมาเพื่อความปลอดภัยขั้นสูงสุดด้วยหลากหลายนวัตกรรมทางเทคนิค สำหรับรถจักรยานยนต์และรถสกูตเตอร์ โดดเด่นด้วยสมรรถนะความปลอดภัยที่เหนือกว่าทั้งบนถนนแห้งและถนนเปียก ให้ความเพลิดเพลินขณะขับขี่อย่างเต็มพิกัด ด้านรูปลักษณ์สวยงามเตะตาด้วยสไตล์สปอร์ต ซึ่งได้รับแรงบันดาลใจจากยางที่ใช้ในการแข่งขันโมโตจีพี (MotoGP) ของมิชลิน ตลอดจนการเพิ่มอายุการใช้งานยางให้ยาวนานด้วยนวัตกรรมดอกยางดีไซน์ใหม่ เหมาะสำหรับผู้ขับขี่ที่ใช้รถจักรยานยนต์ในชีวิตประจำวันและมองหายางที่ตอบโจทย์รอบด้าน โดยมีให้เลือกใช้เป็นยางล้อหน้า 13 ขนาด และยางล้อหลัง 12 ขนาด ตั้งแต่ขอบ 10 – 17 นิ้ว
ทั้งนี้ยาง “มิชลิน ไพลอต สตรีท 2” พร้อมวางจำหน่ายตั้งแต่ 1 ตุลาคม 2562 เป็นต้นไป ผู้สนใจสามารถเลือกซื้อได้ ณ ร้านตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการของมิชลินทั่วประเทศ หรืออ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.michelin.co.th
You must be logged in to post a comment Login