- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 18 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ชวนผู้ประกอบการบุกตลาดเมียนมาในงานMingalar Smart SME Thai
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/Bann-300x140.jpg)
บริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด เชิญชวนผู้ประกอบการไทยที่กำลังมองหาตลาดใหม่ โดยเฉพาะประเทศเพื่อนบ้านอย่างเมียนมา ร่วมอออกบู๊ธเจาะตลาดสร้างโอกาสขยายสินค้าและบริการในงาน Mingalar Smart SME Thai ณ ประเทศเมียนมา ซึ่งจัดระหว่างวันที่ 25-31 ตุลาคมนี้ ณ ศูนย์การค้า GMP ห้างยักษ์ใหญ่ในกรุงย่างกุ้ง เพื่อเปิดโอกาสให้ผู้ประกอบการไทยได้เจรจาธุรกิจบุกตลาดเมียนมาทั้งแบบ B2B และ B2C ในกลุ่มอาหาร-เครื่องดื่ม ความงาม แฟรนไชส์ และบริการ
นอกจากนี้ภายในงานยังมี Business Matching รวมทั้งการคัดสรรผลิตภัณฑ์เพื่อวางจำหน่ายในห้าง GMP MALL โดยตัวแทนจาก GMP MALL พร้อมกิจกรรมสร้างสีสันและงานสัมมนาให้ความรู้อีกมากมาย บู๊ธมีจำนวนจำกัด ผู้ประกอบการที่สนใจจะออกบู๊ธเจาะตลาดเมียนมาในงานจองพื้นที่ โทร.09-4915-4624, 08-6344-5358
You must be logged in to post a comment Login