- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 18 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
แม็คโครบุกสยายปีกแดนมังกรเปิดฟู้ดเซอร์วิสในกว่างโจวยิ่งใหญ่
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) เปิดแม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สาขา HuaduYingbin, กว่างโจว เมืองเอกของมณฑลกวางตุ้ง สาธารณรัฐประชาชนจีน อย่างเป็นทางการ โดยได้รับเกียรติจาก Mr.Luo Gan Zheng คณะกรรมการพรรคคอมมิวนิสต์เขตฮวาตู, รองผู้อำนวยการเขตฮวาตู, นางครองขนิษฐ รักษ์เจริญ กงสุลใหญ่ประจำนครกว่างโจว, หลี่เหวินไห่ CP Group Vice President and CP Lotus Executive Chairman และนางสุชาดา อิทธิจารุกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหารกลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร ร่วมแสดงความยินดีในพิธีเปิด โดยมีนายชัยพร ตรีเลิศกุล กรรมการผู้จัดการ บริษัท แม็คโคร (กว่างโจว) ฟูด จำกัด ให้การต้อนรับ ทั้งนี้ หลังเปิดตัวมีประชาชนจำนวนมากเข้าร่วมจับจ่ายสินค้าอย่างคับคั่ง โดยเฉพาะอย่างยิ่งแผนกผักผลไม้จากเมืองไทย อาทิ ทุเรียน ได้รับความสนใจเป็นอย่างมาก
You must be logged in to post a comment Login