- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 18 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เคทีซีหนุนพนักงานรักการอ่านและส่งผ่านความรู้ให้โรงเรียนที่ห่างไกล ภายใต้โครงการ “กล้า ท้า เปลี่ยน”
นางสาวอภิวันท์ บากบั่น ผู้อำนวยการ – ทรัพยากรบุคคล“เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) จัดโครงการ “กล้า ท้า เปลี่ยน”ตอน “ห้องสมุดนี้พี่ให้น้อง Refreshment Library”เพื่อส่งเสริมให้พนักงานเคทีซีสร้างอุปนิสัยรักการอ่านและปรับปรุงห้องสมุดพร้อมทั้งร่วมกับบริษัท ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน) บริษัทไดเร็ค มีเดีย กรุ๊ป (ประเทศไทย) จำกัด และศูนย์หนังสือแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยแบ่งปันหนังสือให้กับห้องสมุดของโรงเรียนบ้านหนองราชวัตร โดยมีนายภูษิต รัตนะวรรณ์ผู้อำนวยการและน้องๆนักเรียน ร่วมกันรับมอบณ โรงเรียนบ้านหนองราชวัตร อำเภอหนองหญ้าไซจังหวัดสุพรรณบุรีเมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login