- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 18 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ร่วมมอบ
สมชัย ศุภวิฑิตพัฒนา ผู้จัดการฝ่ายการตลาดรถเพิ่อการพานิชย์ บริษัท โตโยต้า มอเตอร์ ประเทศไทย จำกัด พร้อมด้วย วีระยุทธ โพธารามิก ประธานกรรมการ และจิรัญ รัตนวิริยะชัย กรรมการ บริษัท ไทย โปรเฟสชั่นแนล บาสเกตบอล ลีก จำกัด ร่วมมอบรถยนต์ โตโยต้า เอทีฟ มูลค่ากว่า 500,000 บาท ให้แก่ ศุภวิชญ์ รจนากูล ผู้โชคดีจากกิจกรรม “Half Court Challenge By Toyota Yaris Ativ” ในการแข่งขันบาสเกตบอล “Thailand Professional Basketball League” (ไทยแลนด์ โปรเฟสชั่นแนล บาสเกตบอล ลีก) หรือ “TPBL 2019” ณ สนาม จีเอสบีสเตเดียม29 ถนนชัยพฤกษ์ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login