- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 20 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เพื่อนชุมชนให้การต้อนรับ รองประธานสภาอุตสาหกรรมให้เกียรติเยี่ยมชมบูธ ในงาน Eco Innovation Forum 2019
สมาคมเพื่อนชุมชน โดยนายมนชัย รักสุจริต ผู้จัดการสมาคมเพื่อนชุมชน ให้การต้อนรับนายสมชาย หวังวัฒนาพาณิช รองประธานสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย และนายกสมาคมเพื่อนชุมชน ให้เกียรติเยี่ยมชมบูธจัดแสดงผลงานของสมาคมเพื่อนชุมชนและผลิตภัณฑ์วิสาหกิจชุมชนจากจังหวัดระยอง ในงานสัมมนาวิชาการประจำปี 2562“Eco Innovation Forum 2019” ภายใต้แนวคิด Circle Economy : Way to Smart and Sustainable Eco Industrial Town ภายในงานมีผู้สนใจเข้าชมบูธเป็นจำนวนมาก งานจัดขึ้น ณ โรงแรมมิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กรุงเทพฯเมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login