- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 20 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ชาวเดอะคิวบ์รวมน้ำใจบริจาคหม้อหุงข้าวไฟฟ้าให้ผู้ประสบอุทกภัยภาคอีสาน
วิชิต อำนวยรักษ์สกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ,พรนิภา หาชัยภูมิ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ,มลวิภา อำนวยรักษ์สกุล ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วยผู้บริหารและพนักงาน บริษัท คิวบ์ เรียล พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด ผู้พัฒนาและบริหารงานโครงการ The Cube Condominium (เดอะคิวบ์ คอนโดมิเนียม) และ The Cube Town Lamlukka (เดอะคิวบ์ ทาวน์ ลำลูกกา) ร่วมบริจาคเงินซื้อหม้อหุงข้าวไฟฟ้า OTTO รุ่น CR110T จำนวน 292 ชุด เพื่อมอบให้ผู้ประสบอุทกภัยจากพายุโพดุล ในภาคตะวันออกเฉียงเหนือ โดยบริจาคผ่านมูลนิธิกระจกเงา เพื่อนำไปส่งมอบให้ถึงมือผู้ประสบความเดือดร้อนจากน้ำท่วม ซึ่งเป็นการรวมน้ำใจทุกภาคส่วนในการแบ่งปันความช่วยเหลือ บรรเทาความเดือดร้อน และเป็นกำลังใจให้กับผู้ประสบอุทกภัยณ สำนักงานใหญ่วัชรพล เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login