- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 20 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
“On” ร่วมเป็นสปอนเซอร์ในการแข่งขันวิ่ง10 กิโลเมตรชิงแชมป์ประเทศไทย “CAT 10K Thailand Championship 2019”
“On” แบรนด์รองเท้าวิ่งคุณภาพอันดับ 1 จากสวิตเซอร์แลนด์ และเป็นสปอนเซอร์รองเท้าอย่างเป็นทางการหนึ่งเดียวในการแข่งขันวิ่งระยะ10 กิโลเมตรชิงแชมป์ประเทศไทยในรายการ“CAT 10K Thailand Championship 2019” ภายใต้แนวคิด “BE THE BEST”ซึ่งได้รับความสนใจจากนักวิ่งทั้งเยาวชนและบุคคลทั่วไปอย่างล้นหลาม ถือว่าเป็นสนามแข่งขันวิ่งระยะทาง 10 กิโลเมตรที่ดุเดือดที่สุดเลยก็ว่าได้ เพื่อเฟ้นหาเจ้าลมกรด 100 คนแรกของประเทศไทย
นอกจากนี้แบรนด์รองเท้าOnยังได้นำรองเท้าวิ่งหลากหลายรุ่น อาทิ On Cloud X, On Cloudstratusและ On Cloudswift มาให้บรรดานักวิ่งได้ลองใส่วิ่งทดสอบประสิทธิภาพกันอย่างจุใจ สัมผัสกับเทคโนโลยี“CloudTec®” ซึ่งเป็นเทคโนโลยีที่โดดเด่นของพื้นรองเท้าOnRunning ที่มีอยู่ในรองเท้าOnทุกๆรุ่น ดีไซน์เพื่อรองรับแรงกระแทกได้อย่างนุ่มนวลราวกับวิ่งบนก้อนเมฆ ให้ความมั่นคงในการออกตัว มีน้ำหนักเบา สวมใส่สบาย ตอบโจทย์นักวิ่งในงานครั้งนี้ได้เป็นอย่างดีในงานนี้On ยังมีกิจกรรมพิเศษมากมายเอาใจนักวิ่งที่มาร่วมงานอาทิ กิจกรรม Lucky Drawเพื่อลุ้นรับรองเท้า On มูลค่า 6,400บาทรวมถึงของรางวัลอื่นๆอีกมากมายและกิจกรรมติด On Tattoo พร้อมรับฟรีหมวก On สุดเท่ห์ณ สนามศุภชลาศัย สนามกีฬาแห่งชาติ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login