- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 22 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ สนับสนุนเครื่องเล่นรีไซเคิลในงาน “PLAYDAY วันเล่นสนุก เล่นเปลี่ยนโลก”
ศูนย์การค้า เอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ นำโดย นางสาวศตกมล วรกุล ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วย นายสุรัตชัย สินเสนาะ ผู้จัดการแผนกวิศวกรรม บริษัท ริเวอร์เดล กอล์ฟ แอนด์ คันทรี คลับ จำกัด ส่งมอบเครื่องเล่นรีไซเคิลให้กับ ผศ.ภญ.ดร.นิยดา เกียรติยิ่งอังศุลี กรรมการ และ นายเชษฐา มั่นคง ผู้อำนวยการมูลนิธิเพื่อการพัฒนาเด็ก (มพด.) ร่วมรับมอบ ในกิจกรรรม “PLAY DAY วันเล่นสนุก” ภายใต้แนวคิด “เล่นเปลี่ยนโลก” เพื่อเป็นการสนับสนุนโครงการส่งเสริมการเล่นเพื่อพัฒนาเด็กและครอบครัว เสริมสร้างพัฒนาการของเด็กรอบด้านตามวัย รวมทั้งสร้างความตระหนักถึงความสำคัญของการเล่นกับผู้ปกครอง ครู ชุมชน ณ ลานกิจกรรม เอ็ม บี เค อเวนิว โซนเอ ศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ ที่ผ่านมา
You must be logged in to post a comment Login