- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 10 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
สุดยอดความอร่อยกับเมนูจานโปรดตลอดเดือน ต.ค. ที่ห้องอาหารแคลิฟอร์เนีย สเต็ก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/10/142-300x300.jpg)
ห้องอาหารแคลิฟอร์เนีย สเต็ก โรงแรมแคนทารี กบินทร์บุรี ขอเชิญชวนทุกท่านมาลิ้มชิมรสกับ 2 เมนูความอร่อย เนื้อๆ เน้นๆ “อกเป็ดย่างราดด้วยซอสพริกไทย” (350++ บาท) ที่นำอกเป็ดเนื้อนุ่มหมักไวน์แดงชั้นดีและย่างอย่างพิถีพิถัน เนื้อนุ่มชุ่มลิ้นให้รสชาติกลมกล่อม อร่อย เข้ากันได้ดีกับซอสพริกไทยเผ็ดร้อน และ “เนื้อสันในหมูย่างราดซอสแอปเปิ้ล” (400++ บาท) หมูสันในชั้นดีหมักปรุงรสแล้วนำไปย่างสุกกำลังดีราดซอสแอปเปิ้ลสูตรพิเศษ เมนูความอร่อยลงตัวที่ไม่อยากให้คุณพลาดตลอดเดือนตุลาคม 2562
สำหรับสเต็กและพิซซ่าเลิฟเวอร์อย่าพลาด “ดินเนอร์บุฟเฟ่ต์สเต็กและพิซซ่า” ทุกวันพฤหัสบดี เวลา 18.00-22.00 น. คัดสรรวัตถุดิบชั้นดีจากฟาร์มมาตรฐานโดยให้เชฟปรุงสเต็กในแบบที่คุณชื่นชอบ ยกขบวนมาพร้อมคาราวานสลัดและพิซซ่าแป้งบางกรอบสไตล์อิตาเลียน ในราคาเพียง 530 บาท (สุทธิ) ต่อท่าน เด็กอายุต่ำกว่า 12 ปี ลดครึ่งราคา ตั้งแต่วันนี้ถึง 30 ธันวาคม 2562
สำรองที่นั่งล่วงหน้ากรุณาติดต่อโรงแรมแคนทารี กบินทร์บุรี โทร.0-3728-2699 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.kantarycollection.com
You must be logged in to post a comment Login