- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 4 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
ประธานกรรมการซีพีเอฟ ชม”ครัวโลกที่ยั่งยืน”ในงาน Anuga 2019
นายสุภกิต เจียรวนนท์ ประธานกรรมการบริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (มหาชน) หรือ ซีพีเอฟ นายอดิเรก ศรีประทักษ์ ประธานคณะกรรมการบริหาร พร้อมด้วย ดร.กฤษณะ วจีไกรลาศ กรรมการเลขาธิการและประธานคณะกรรมการแสดงสินค้าและจับคู่ธุรกิจ หอการค้าไทย เยี่ยมชมบูธซีพีเอฟ ที่จัดแสดงในงานมหกรรมอาหารโลก Anuga 2019 ภายใต้แนวคิด “Put Our Heart Into Food” บน 3 เสาหลัก Innovation- People และ Planet ตอกย้ำการเป็นผู้นำด้านนวัตกรรมอาหารที่มุ่งสร้างความยั่งยืนต่อสังคมและสิ่งแวดล้อม โดยมี นายประสิทธิ์ บุญดวงประเสริฐ ประธานคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับ ณ เมืองโคโลญ ประเทศเยอรมนี
You must be logged in to post a comment Login