- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 6 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
ธนาคารเอชเอสบีซีจับมือมูลนิธิ EDF จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน
นายอนรรฆ มุทิตาเจริญ ผู้บริหารฝ่ายกำกับการปฏิบัติงาน ธนาคารเอชเอสบีซี พร้อมด้วย นางจุฑามาส เรืองวณิช ผู้บริหารฝ่ายธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ ธนาคารเอชเอสบีซี นางสุดาพันธ์ ทวีธรรมสถิตย์ กรรมการผู้จัดการกลุ่มธุรกิจการเงินและตลาดทุนประเทศไทย ธนาคารเอชเอสบีซี ถ่ายภาพร่วมกับนายละออง กลมแป้น ผู้อำนวยการโรงเรียนสุเหร่าเขียว สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2 นางสาวปภัสสร จุลสำลี และนางสาวอิสา ทองนุช เจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาโครงการมูลนิธิ EDF และนักเรียนโรงเรียนสุเหร่าเขียว ในโอกาสจัดกิจกรรม “จิตอาสาพัฒนาโรงเรียน” ที่โรงเรียน ซึ่งมีอาสาสมัครเข้าร่วมกิจกรรมจำนวนมาก
You must be logged in to post a comment Login