- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 6 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
เคเอฟดี ส่งต่อโอกาสทางการศึกษา ณ มูลนิธิพระดาบส
ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ ประธานบริษัท คิง ฟูด กรุ๊ป จำกัด (เคเอฟดี) ผู้นำเข้าแบรนด์อาหารและเบเกอรี่ชื่อดังจากทั่วโลก ได้แก่ คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน, บูลโกกิ บราเธอร์ส, พาย เฟสซ์,แจมบาร์ จูซและ ไอฮอปมอบเงินบริจาคสมทบทุนมูลนิธิพระดาบสเพื่อนำไปใช้สนับสนุนกิจกรรมทางด้านการศึกษาของโรงเรียนพระดาบส โดยมีนางจินตนา กูลวิริยะ หัวหน้าหลักสูตรเคหบริบาลโรงเรียนพระดาบสรับมอบเงินบริจาคนอกจากนี้ ได้จัดกิจกรรมตอบแทนสังคมด้วยการจัดเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมโดนัท คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน และพาย เฟสซ์ ให้กับนักเรียนณ มูลนิธิพระดาบสด้วย
You must be logged in to post a comment Login