- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 8 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
INSET เนื้อหอมสุดๆ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/INSET-300x300.jpg)
แว่วๆมาว่า บมจ.อินฟราเซท (INSET) ช่วงนี้ฮอตอย่าบอกใคร หลังจากเข้าตลาด mai แล้ว ลูกค้าทั้งในประเทศและต่างประเทศรายใหม่ๆติดต่อเข้ามาเพียบ คงเป็นเพราะผลงานที่โดดเด่นจนเข้าตา งานนี้ต้องปรบมือรัวๆให้กับบิ๊กบอสคนเก่งอย่าง “ศักดิ์บวร พุกกะณะสุต” ที่ไม่เคยทำให้ใครผิดหวัง ยึดนโยบายส่งมอบงานเกินคาดหมายได้เสมอ แถมช่วงนี้ใครๆก็ต้องการมีศูนย์ Data Center ไว้เก็บข้อมูลของตัวเอง เพื่อปรับตัวเตรียมความพร้อมก่อนจะเข้าสู่ยุค 5G อย่างเต็มที่ ธุรกิจเทรนด์แรงขนาดนี้ INSET หุ้นดีอนาคตไกล เห็นแล้วต้องรีบคว้าใส่พอร์ตไว้ทันทีเลยนะคร้าบบบ!
You must be logged in to post a comment Login