- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 8 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
ซาบีน่าจับมือเครือโรงพยาบาลสมิติเวชเปิดแคมเปญ “October Go Pink”
บริษัท ซาบีน่า จำกัด (มหาชน) หรือ SABINA โดยนางสาวดวงดาว มหะนาวานนท์ ผู้อำนวยการสายงานพัฒนาธุรกิจ และนางสาววีราภรณ์ เนตรคง ผู้จัดการส่วนขายในประเทศ ร่วมกับเครือโรงพยาบาลสมิติเวช โดยนพ.อุดม ลีลาทวีวุฒิ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิทและพลโท รศ.นพ.วิชัย วาสนสิริ ศัลยแพทย์เต้านมและนายกสมาคมโรคเต้านมแห่งประเทศไทย เปิดตัวแคมเปญ “October Go Pink” เพื่อสนับสนุนให้ผู้หญิงไทยปลอดภัยและห่างไกลจากโรคมะเร็งเต้านมโดยซาบีน่าจะมอบบัตรของขวัญสูงสุดมูลค่า 2,000 บาทสำหรับผู้เข้ารับการตรวจคัดกรองมะเร็งเต้านมในเครือโรงพยาบาลสมิติเวชภายในเดือนตุลาคม โดยบัตรของขวัญดังกล่าวสามารถใช้สิทธิซื้อผลิตภัณฑ์ซาบีน่าได้จนถึงสิ้นปีนี้
You must be logged in to post a comment Login