- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 10 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
แม็คโคร จัดวิ่งการกุศล “30thMakro Run for Fund”
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) โดยนางสุชาดา อิทธิจารุกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร เป็นประธานในกิจกรรม “30 ปี แม็คโครวิ่งการกุศล : 30th Anniversary Makro Run for Fund” โดยมี นายริคาร์โด้ เบารอตโต้ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร หน่วยธุรกิจแม็คโครประเทศไทยพร้อมด้วย นางเสาวลักษณ์ ถิฐาพันธ์ กรรมการและรองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร – กลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร สายงานบริหารการเงินและ นางศิริพร เดชสิงห์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายงานการสื่อสารองค์กร ร่วมกิจกรรมเพื่อนำรายได้ส่วนหนึ่งสร้างโรงเรือนเลี้ยงไก่ไข่ เพื่อโครงการอาหารกลางวันที่ยั่งยืนให้โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนและโรงเรียนในถิ่นทุรกันดาร 30 แห่งทั่วประเทศ งานดังกล่าวมีพันธมิตรทางธุรกิจ ลูกค้าประชาชน นักวิ่งมืออาชีพ และผู้บริหาร พนักงานแม็คโคร มาร่วมกิจกรรมกว่า2,000 คน ณ สวนหลวง ร.9 เขตประเวศ กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login