- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
SSP ดูดีมีออร่า
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/10/SSP2-300x330.jpg)
บมจ.เสริมสร้าง พาวเวอร์ คอร์ปอเรชั่น (SSP) ดูดีมีราศีจับอีกครั้ง เมื่อได้เข้าร่วมพัฒนาโครงการโรงไฟฟ้าพลังงานลมในประเทศเวียดนาม ขนาดกำลังผลิต 48 เมกะวัตต์ และยังเป็นผู้ถือหุ้นใหญ่ในโครงการกว่า 80% งานนี้รับเต็มๆ แถมช่วยหนุนกำลังการผลิตให้ก้าวกระโดดในอนาคต เอาเป็นว่า วิสัยทัศน์ดี มองอนาคตไกลอย่างนี้ ต้องปรบมือแบบรัวๆ ให้กับ“วรุตม์ ธรรมาวรานุคุปต์” ซีอีโอที่ช่วยผลักดันบริษัทฯให้เติบโตอย่างแข็งแกร่ง พร้อมกับเสิร์ฟผลงานดีๆให้บรรดาผู้ถือหุ้นได้ชื่นใจกันแบบยาวๆ รู้อย่างนี้แล้ว อย่าลืมทยอยซื้อหุ้นติดพอร์ตไว้ รับรองมีโอกาสได้ยิ้มแก้มปริกันแน่นอนคร้าบบ
You must be logged in to post a comment Login