- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 10 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
CAT จัดแสดงเทคโนโลยี เพื่อก้าวสู่ ASEAN Digital Hub ในงาน “Digital Thailand Big Bang 2019”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/10/1572314117542-300x225.jpg)
พลเอก ประยุทธ์ จันทร์โอชา (ที่ 3 จากซ้าย) นายกรัฐมนตรี ให้เกียรติเข้าเยี่ยมชมบูธ CAT นำเสนอ ‘ไฮไลต์’ การพัฒนาโครงข่ายภายในประเทศ และเคเบิลใต้น้ำระหว่างประเทศ ให้พร้อมเป็นโครงข่าย ASEAN Digital Hub ผ่านแนวคิด “The Window of Unlimited Possibility” จัดแสดงในงาน “Digital Thailand Big Bang 2019” โดยมี พลเอก สุชาติ ผ่องพุฒิ (ที่ 2 จากซ้าย) รองประธานกรรมการ รักษาการในตำแหน่ง ประธานกรรมการ พร้อมด้วย พันเอก สรรพชัย หุวะนันทน์ (ที่ 3 จากขวา) กรรมการผู้จัดการใหญ่ และคณะผู้บริหาร บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับ ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login