- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 11 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
“บางกอก อาร์ต เบียนนาเล่ 2020” ชวนแกลเลอรี่มาออกเดท
ศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ โปษยานนท์ ประธานอำนวยการและผู้อำนวยการศิลป์บางกอก อาร์ต เบียนนาเล่ ชวนแกลเลอรี่ และศิลปิน กระชับความสัมพันธ์ พบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เพื่อเตรียมตัวเข้าสู่งานเทศกาลศิลปะร่วมสมัยนานาชาติ บางกอก อาร์ต เบียนนาเล่ 2020 โดยมี อาจารย์ถาวร โกอุดมวิทย์ คุณนิติกร กรัยวิเชียร ผู้อำนวยการสำนักโครงการส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) Mr.Forni Fabian ตัวแทนสถานทูตฝรั่งเศส พร้อมด้วย คุณดาว วาสิกสิริ คุณสาครินทร์ เครืออ่อน คุณดุจดาว วัฒนปกรณ์ ร่วมภายในงาน ณ BAB BOX (ถนนวิทยุ) เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login