- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 14 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
TOT จัดเต็มนวัตกรรมเทคโนโลยีดิจิทัล ชวนชมบูธ TOT 360° CONNECT ในงาน Digital Thailand Big Bang 2019
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/10/DSC_1-300x200.jpg)
ทีโอที ขอเชิญเยี่ยมชมบูธ TOT 360° CONNECTในงาน Digital Thailand Big Bang 2019 ด้วยการนำนวัตกรรมเทคโนโลยี Digital Services ของ ทีโอที มาจัดแสดง ถึง 8 โซน ได้แก่ Connecting Digital Security, Connecting Digital Home, Connecting Digital Health Services, Connecting Digital Business, Thailand ASEAN Digital Hub, Connecting Digital Cities เมืองจำลองอัจฉริยะเมืองแห่งอนาคตที่เชื่อมสังคมขับเคลื่อนเศรษฐกิจ พัฒนาคุณภาพชีวิตผ่านเทคโนโลยี Connecting Digital Agricultureที่นำเสนอการทำงานของระบบบริหารจัดการฟาร์มอัจฉริยะ ด้วยแอปพลิเคชั่นที่รับข้อมูลจากอุปกรณ์ sensor ตรวจวัดค่าต่างๆ ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ด้วยการจำลองนาข้าว สนับสนุนให้ภาคการเกษตรนำเทคโนโลยีมาใช้ในการเพิ่มผลผลิต และโซน Connecting Digital Education ที่นำแพลตฟอร์มมาสร้างโอกาสให้กับผู้ที่มีไอเดียได้เรียนรู้พัฒนาจากของจริง จากโครงการ Thailand Digital Young Talent 2019 โดยความร่วมมือระหว่าง บมจ.ทีโอที และมหาวิทยาลัยต่างๆ สามารถเข้าชมชีวิตล้ำสมัยได้ที่บูธ ทีโอที หมายเลข P6 – P7 ได้ตั้งแต่วันนี้ – 31 ตุลาคม 2562 เวลา 10.00 น. – 20.00 น. ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา
You must be logged in to post a comment Login