- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 13 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
SISB เปิดโครงการ CSR : English Language Project รุ่นที่ 4
โกมินทร์ ชินบุตร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตวังทองหลาง คุณชูชาติ โพธิ์นิ่มแดง ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดพระรามเก้ากาญจนาภิเษก คุณศิริพร อัศววิไลพร ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดสามัคคีธรรม (หนู – บุตรอุปถัมภ์) และคุณยิว ฮอค โคว ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เอสไอเอสบี จำกัด (มหาชน) (SISB) ได้เข้าร่วมปฐมนิเทศน์โครงการ CSR : English Language Project รุ่นที่ 4 เป็นโครงการสอนภาษาอังกฤษให้กับนักเรียนโรงเรียน วัดพระรามเก้ากาญจนาภิเษก ซึ่งดำเนินการจัดโครงการมาตลอด 3 ปี ปีละ 1 รุ่น ขณะนี้กำลังดำเนินโครงการรุ่นที่ 4 โดย มีนักเรียนจากโรงเรียนวัดพระรามเก้ากาญจนาภิเษก เข้าร่วมโครงการ 89 คน และมีนักเรียนจากโรงเรียนวัดสามัคคีธรรม (หนู – บุตรอุปถัมภ์) เข้าร่วม 18 คน กิจกรรมการเรียนการสอนภาษาอังกฤษจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 26 ตุลาคม 2562 ถึงวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2563
You must be logged in to post a comment Login