- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 12 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
ยิปซัมตราช้าง จับมือ โรงไฟฟ้าราชบุรี ร่วมส่งมอบความสุขเพื่อน้องปีที่สอง ณ โรงเรียนท่ามะขามวิทยาราชบุรี
บริษัท สยามอุตสาหกรรมยิปซัม (สระบุรี) จำกัด หรือ ยิปซัมตราช้าง ร่วมกับ บริษัท ผลิตไฟฟ้าราชบุรี จำกัด เดินหน้าสานต่อ “โครงการติดตั้งฝ้า ผนังยิปซัม และทาสีให้กับอาคารสถานที่สาธารณะประโยชน์ เพื่อชุมชนจังหวัดราชบุรี” ต่อเนื่องเป็นปีที่2 นำโดยนายจรุง กาญจนภูมิ ผู้จัดการทั่วไปประจำประเทศไทย ,นายพยัต ชินวิไล รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ผลิตไฟฟ้าราชบุรี จํากัด, นายวิโรจน์ เจริญวรรณยิ่ง ผู้อำนวยการฝ่ายขาย บริษัท เบเยอร์ จำกัด ร่วมกันส่งมอบห้องดนตรีที่ผ่านการปรับปรุงจนได้มาตรฐาน พร้อมร่วมกันทาสีรั้วโรงเรียนใหม่ โดยมีนายอภิเชษฐ์ เกตุกร ผู้อำนวยการโรงเรียนท่ามะขามวิทยา และนายนพรัตน์ รัตนพานิช นายอำเภอโพธาราม จังหวัดราชบุรีเป็นผู้รับมอบ ณ โรงเรียนท่ามะขามวิทยา อำเภอโพธาราม จังหวัดราชบุรี เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login