- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 12 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
“ไดกิ้น” สนับสนุนผ้าไทยผ่านงานโชว์แฟชั่นผ้าท้องถิ่นบนเกาะสมุย Fashion Mania: In Vogue Dining
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/Daikin-FashionMania_๑๙๐๘๒๖_0002-300x199.jpg)
บัณฑิต ศรีวัลลภานนท์ กรรมการผู้จัดการบริษัท สยามไดกิ้นเซลส์ จำกัด พร้อมด้วยพาตีเมาะ สะดียามู รองผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส อวิกา แจ้งเจนกิจ ผู้บริหารจากกระทิงแดงและสยามไวเนอรี่ และซาบีน ลัมแบร์ทส ผู้จัดการ สันติบุรี เกาะสมุย ร่วมแถลงข่าวจัดงาน Fashion Mania: In Vogue Dining (แฟชั่น มาเนีย อิน โว้ค ไดน์นิ่ง) งานแฟชั่นผ้าไทย ครั้งแรกบนเกาะสมุยและยิ่งใหญ่ระดับประเทศ และร่วมแสดงความยินดี ในฐานะที่ บริษัท สยามไดกิ้นเซลส์ จำกัด เป็นหนึ่งในผู้สนับสนุนการจัดงานเพื่อสนับสนุนเศรษฐกิจท้องถิ่น เพิ่มคุณค่าให้กับผ้าไทยและสร้างแรงบันดาลใจให้กับนักออกแบบรุ่นใหม่ โดยมี ไก่ อูกัส หรือพีร์อุมากร วระเศรษฐ์ถาพร ดีไซเนอร์ไทยชื่อดังระดับโลก, พณิชนาฏ แย้มเพกา และนาขวัญ รายนานนท์ เข้าร่วม ณ โรงแรม ยู สาทร กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login