- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 3 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
CEO พฤกษาคว้ารางวัลนักการตลาดหญิงที่โดดเด่นแห่งเอเชีย
นางสุพัตรา เป้าเปี่ยมรัพย์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท พฤกษาเรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) เข้ารับมอบรางวัลนักการตลาดหญิงที่โดดเด่นแห่งเอเชียประจำปี 2019 (Asia’s Top Outstanding Woman Marketeer of the Year 2019)ในฐานะนักการตลาดที่มากไปด้วยประสบการณ์และความเชี่ยวชาญในการบริหารการตลาดจนประสบความสำเร็จรวมถึงมีการสร้างนักการตลาดรุ่นใหม่ที่มีศักยภาพในการขับเคลื่อนสังคมไทยออกมาอย่างต่อเนื่อง ณ เมืองไทเป ประเทศไต้หวัน
รางวัล Asia’s Top Outstanding Woman Marketeer of the Year 2019 จัดขึ้นโดยสมาพันธ์การตลาดแห่งเอเชีย (Asia Marketing Federation)โดยในปีนี้คุณสุพัตราได้ถูกคัดเลือกให้เป็นตัวแทนของคนไทยไปแข่งขันกับนักการตลาดจากประเทศอื่นๆในแถบภูมิภาคเอเชียซึ่งรางวัลที่ได้รับในครั้งนี้ถือเป็นรางวัลแห่งความภาคภูมิใจของนักการตลาดไทยที่ก้าวสู่ระดับสากล
You must be logged in to post a comment Login