- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 6 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
ศุภาลัย ร่วมกับมูลนิธิประทีป-อัจฉรา ตั้งมติธรรม มอบเงินสนับสนุนการดำเนินโครงการของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพฯ
บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ มูลนิธิประทีป-อัจฉรา ตั้งมติธรรม โดย ดร.ประทีป ตั้งมติธรรม ประธานกรรมการบริหาร และประธานกรรมการมูลนิธิฯ นางอัจฉรา ตั้งมติธรรม รองประธานกรรมการบริหาร และรองประธานกรรมการมูลนิธิฯ นายไตรเตชะ ตั้งมติธรรม กรรมการผู้จัดการ มอบเงินบริจาค 1,000,000 บาท สนับสนุนการดำเนินโครงการของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร โดยได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.บรรณโศภิษฐ์ เมฆวิชัย ประธานกรรมการ มูลนิธิหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร คุณฉัตรวิชัย พรหมทัตตเวที กรรมการและเลขานุการ มูลนิธิหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร เป็นผู้รับมอบ โดยมีแขกผู้มีเกียรติร่วมแสดงความยินดีในงานแถลงข่าวเปิดตัวหนังสือ และนิทรรศการภาพถ่ายเพื่อการกุศล “ประทีปทัศน์ III” ณ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร เมื่อวันที่ 5 พฤศจิกายน 2562 ที่ผ่านมา
สำหรับประชาชนที่สนใจ สามารถร่วมจับจองภาพ หรือหนังสือ “ประทีปทัศน์ lll” เพื่อการกุศล ระหว่าง วันที่ 5 – 17 พฤศจิกายน 2562 โดยรายได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่ายบริจาคสนับสนุนการดำเนินโครงการของ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
You must be logged in to post a comment Login