- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 7 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
พีเอ็มจีชวนผู้ประกอบการออกบูธบุกตลาดเมียนมาร์ ในงาน Mingalar Smart SME Thai
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/a11-300x169.jpg)
หลังจากประสบความสำเร็จการจัดงาน Mingalar Smart SME Thai ครั้งที่ 1 ไปเมื่อช่วงปลายเดือนตุลาคม 2562 ณ กรุงย่างกุ้ง ที่ผ่านมา จนสามารถสร้างยอดขาย และมอบโอกาสการจับคู่ธุรกิจให้ผู้ประกอบการไทยทั้งแบบ B2B และ B2C ในกลุ่มอาหาร-เครื่องดื่ม ความงาม แฟรนไชส์ และบริการ สู่ตลาดเมียนมาร์ได้อย่างล้นหลาม เพื่อเป็นการต่อยอดความสำเร็จให้ผู้ประกอบการไทยกลุ่มธุรกิจดังกล่าวได้ขยายโอกาสทางการตลาดอีกครั้งบริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่นจํากัด จึงผนึกพันธมิตรหน่วยงานรัฐ และเอกชน เดินเครื่องจัดงาน Mingalar Smart SME Thai ครั้งที่ 2ขึ้น เพื่อเปิดโอกาสการให้กับผู้ประกอบการที่สนใจส่งออกสินค้า-บริการไปบุกตลาดประเทศเมียนมาร์โดยงาน Mingalar Smart SME Thai ครั้งที่ 2 จะจัดขึ้น วันพฤหัสบดี 27 ก.พ. – วันอาทิตย์ 1 มี.ค. 63 ณ ห้างสรรพสินค้า GaMonePwint Department Store (GMP) กรุงย่างกุ้ง ประเทศเมียนมาร์ ซึ่งเป็นศูนย์การค้าที่สำคัญที่สุด และมี GDP สูงถึงร้อยละ 7โอกาสส่งออกสินค้าไทยไปเมียนมาร์มาถึงแล้ว!! ผู้ที่ต้องการมีพันธมิตรธุรกิจ และปูทางสินค้าและบริการส่งออกสู่อาเซียน ไม่ควรพลาด สนใจจองพื้นที่โทร. 094-915-4624
You must be logged in to post a comment Login