- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 8 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
เตรียมพบความสุข สนุกสนาน ในคาราวาน“Hello…สวัสดีผิวสวยกับมิสทีนไทยแลนด์ 2019”ที่พิษณุโลก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/411115-300x200.jpg)
ดร.ธีรดา ร่วมชาติ ผู้บริหารฝ่ายขายบริษัท แอมวิชยูนิเทค จำกัด ธุรกิจเครือข่ายเพื่อสุขภาพ ภายใต้แบรนด์ใหม่ล่าสุด “Hello” ให้สัมภาษณ์ว่า “ปีนี้ Hello เป็นผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการการประกวดมิสทีนไทยแลนด์ 2019 เวทีสำหรับสาววัยทีนรุ่นใหม่ ที่มีความน่ารัก สดใส กล้าตามหาความฝัน ทางบริษัท แอมวิชยูนิเทค จำกัด จึงได้จัดกิจกรรม ‘Hello…สวัสดีผิวสวยกับมิสทีนไทยแลนด์ 2019’ ขึ้น ณ จังหวัดพิษณุโลก ซึ่งเป็นจังหวัดที่เป็นศูนย์กลางด้านเศรษฐกิจและด้านต่าง ๆ ในเขตภาคเหนือตอนล่าง มีการเติบโตอย่างรวดเร็วและต่อเนื่อง เป็นแหล่งรวมของผู้คนหลากหลายอาชีพที่ต้องการมีคุณภาพชีวิตที่ดี”
ดร.ธีรดา ร่วมชาติ กล่าวต่อว่า “สำหรับกิจกรรม ‘Hello…สวัสดีผิวสวยกับมิสทีนไทยแลนด์ 2019’ จะจัดขึ้น ในวันอังคารที่ 26 พฤศจิกายน 2562 เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป ณ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า พิษณุโลก พบกับน้องปิ่น ชรินพร เงินเจริญ มิสทีนไทยแลนด์ 2019 พร้อมรองและผู้พิชิตตำแหน่งต่าง ๆ ที่จะมาเผยเคล็ดลับความงาม ผิวสวย ใส สุขภาพดีพร้อมพูดคุยอย่างใกล้ชิดในบรรยากาศแบบเป็นกันเอง สนุกสนานกับมินิคอนเสิร์ต เบล สุพลการแสดง เล่นเกม พร้อมรับผลิตภัณฑ์ Hello และของที่ระลึกฟรี นอกจากนี้ยังเป็นโอกาสอันดีสำหรับผู้ที่กำลังมองหาอาชีพเสริมเพิ่มรายได้ เข้าร่วมเป็นผู้แทนจำหน่ายกับโมเดลธุรกิจรูปแบบใหม่แห่งแรกของประเทศไทยอีกด้วย”
ขอเชิญชาวจังหวัดพิษณุโลกและจังหวัดใกล้เคียงเข้าร่วมกิจกรรม ‘Hello…สวัสดีผิวสวยกับมิสทีนไทยแลนด์ 2019’วันอังคารที่ 26 พฤศจิกายนนี้ เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป ณ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซ่า พิษณุโลก
You must be logged in to post a comment Login