- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 11 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
เอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ จับมือภาครัฐ เปิดพื้นที่จัดกิจกรรมสัปดาห์รู้รักษ์ตระหนักใช้ยาต้านแบคทีเรีย ปี พ.ศ.2562
ศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ พร้อมด้วยหน่วยงานภาครัฐและภาคีเครือข่าย นำโดย นพ.มล.สมชาย จักรพันธุ์ ประธานคณะที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ผศ.ภญ.ดร.นิยดา เกียรติยิ่งอังศุลี ผู้จัดการศูนย์วิชาการเฝ้าระวังและพัฒนาระบบยา (กพย.) ผศ.ดร.สุปรียา อดุลยานนท์ และ คุณสุกัญญา สิเด็น ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) ร่วมเปิดกิจกรรมสัปดาห์รู้รักษ์ตระหนักใช้ยาต้านแบคทีเรีย ปี พ.ศ.2562 เพื่อเป็นการรณรงค์การใช้ยาปฏิชีวนะถูกวิธี สร้างความรอบรู้ด้านสุขภาพ ลดปัญหาเชื้อดื้อยา ณ ชั้น 5 โซน D ศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login