- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 11 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
แน็ก ชาลี กับ อาเธอร์ โรดโชว์ เซ็นทรัลพลาซ่าขอนแก่น
นายอธิราช ชูเรือง ผู้จัดการโครงการฯ บริษัท ก๊อทอิท เอนเตอร์เทน จำกัด รุกจัดโรดโชว์เครื่องเล่นเป่าลมคุณภาพ ของแฮปปี้ฟาร์มออนทัวร์ ( Happy Farm On Tour ) อย่างต่อเนื่อง คว้าตัวคู่สุดฮ็อต “แน็ก- ชาลี ไตรรัตน์ ปอทเจส” กับ หลานชาย “อาเธอร์ ปอทเจส ” ดีไซน์ชุดแนวคิดโจรสลัด ร่วมสร้างความสนุก รอยยิ้ม ความสุขให้แก่เด็กๆ และผู้ปกครองที่ได้เข้าร่วมเล่นเครื่องเล่นเป่าลมที่หลากหลายภายในงาน ซึ่งได้รับเกียรติจาก นิสา ชาภู่พวง ผู้จัดการทั่วไปของศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ขอนแก่น ร่วมถ่ายภาพ ณ บริเวณฮอลล์ ชั้น 5 ของศูนย์การค้า เซ็นทรัล พลาซ่า ขอนแก่น เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login