- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 18 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
สุดยอดเมนูอาหารอิตาเลียนเลิศรส ที่ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/167-300x240.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ห้องอาหารอิตาเลียนพรีเมี่ยมใจกลางกรุงเทพฯ ย่านซอยหลังสวน เชิญคุณมาลิ้มลองอาหารเลิศรสจานเด่นสไตล์อิตาเลียนต้นตำรับ ที่เชฟคัดสรรวัตถุดิบชั้นดีนำมารังสรรค์เป็นเมนูซิกเนเจอร์ของห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อาทิ ปลาหิมะนำเข้าจากฝรั่งเศส ราดด้วยซอสทรัฟเฟิลและ เห็ดพอร์ชินี(640 บาท++), ซี่โครงแกะนำเข้าจากออสเตรเลีย (800 บาท++), สเต็กเนื้อริบอาย (750 บาท++), ข้าวรีซอตโตสไตล์มิลานเสิร์ฟพร้อมไส้กรอกอิตาเลียน (430 บาท++), พาสต้าหมึกดำผัดกับซีฟู้ดคลุกเคล้าด้วยกระเทียม ซอสมะเขือเทศและซอสไวน์ขาว (310 บาท++), พิซซ่าพาม่าแฮมและผักร็อคเก็ต แป้งบางกรอบสไตล์อิตาเลียน (350 บาท++) และอีกหลากหลายเมนู ซึ่งให้บริการเมนูอะลาคาร์ท ทุกมื้อค่ำ เวลา 18.00-24.00 น. (รับออเดอร์ถึง 23.30 น.) ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 30 ธันวาคม 2562
พลาดไม่ได้! กับสุดยอดเมนูอิตาเลียนรสต้นตำรับ ตลอดเดือนพฤศจิกายน 2562 นี้เท่านั้น กับเมนูจานเด็ด ข้าวรีซอตโตผัดซอสแซฟฟรอน และริคอตต้าชีส (350++ บาท) ที่คนรักอาหารอิตาเลียนต้องลอง
สำรองที่นั่งล่วงหน้า หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร: 02 658 7444 ต่อ 285 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
You must be logged in to post a comment Login