- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 12 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
เคทีซีมอบสิทธิพิเศษในงาน “PHOTO FAIR 2019”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/Photofair-300x200.jpg)
นายวุธินันท์ สุวิมลพันธุ์ ผู้จัดการอาวุโส – ธุรกิจร้านค้า “เคทีซี” หรือบริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) มอบสิทธิพิเศษในงาน “PHOTO FAIR 2019” ณ ศูนย์ไบเทค บางนา ระหว่างวันที่ 27 พฤศจิกายน-1 ธันวาคม 2562 สำหรับรายการผ่อนชำระบัตรกดเงินสด “เคทีซี พราว” ผ่อนชำระ 0% นานสูงสุดถึง 24 เดือน ผ่อนชำระ 0% นาน 10 เดือน สำหรับบัตรเครดิตเคทีซี พร้อมรับเงินคืนรวมสูงสุด 19% สำหรับรายการชำระเต็มจำนวนสะสมรายการใช้จ่าย 5,000 บาท รับคูปองแมคโดนัลด์มูลค่า 100 บาท
สำหรับผู้สนใจสมัครสมาชิกบัตรเคทีซี พราว ภายในงาน สามารถสมัครได้ที่บู๊ธเคทีซี และรอผลการอนุมัติเพียง 1 ชั่วโมง พร้อมผ่อนชำระสินค้าได้ทันที และรับเครดิตเงินคืนเพิ่มสูงสุด 1,000 บาท เพียงเตรียมเอกสารการสมัครให้ครบถ้วน
ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 0-2123-5000 หรือเว็บไซต์ www.ktc.co.th สมัครบัตรเครดิตได้ที่ศูนย์บริการสมาชิก “เคทีซี ทัช” ทุกสาขาทั่วประเทศ หรือคลิกลิงค์ได้ที่นี่ : http://bit.ly/2uPcS19 #สุขไม่จำกัด กับบัตรเคทีซี
You must be logged in to post a comment Login