- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 12 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
เปิดนิทรรศการภาพถ่าย “60 ปี วิถี แสง”
สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมด้วยท่านผู้หญิงสิริกิติยา เจนเซน เสด็จพระราชดำเนินไปทรงเปิดงานนิทรรศการภาพถ่าย “60 ปี วิถี แสง” เนื่องในโอกาสครบรอบ 60 ปี สมาคมถ่ายภาพแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ โดยมีคุณหญิงวรรณา สิริวัฒนภักดี รองประธานกรรมการ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน), นายฐาปน สิริวัฒนภักดี กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) ในนามประธานมูลนิธิบางกอก อาร์ต เบียนนาเล่ พร้อมด้วยนางปภัชญา สิริวัฒนภักดี, ศ.ดร.อภินันท์ โปษยานนท์, นายดาว วาสิกสิริ, นายนิติกร กรัยวิเชียร และคณะผู้จัดงาน เฝ้าฯรับเสด็จ ณ BAB BOX ถนนวิทยุ เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login