- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 14 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
ร่วมลุ้นและส่งกำลังใจเชียร์ “แก๊ก-นภัสนันท์ พันพึ่ง” ในการประกวดระดับนานาชาติ Mrs. Tourism Queen International 2019
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/182-239x336.jpg)
แก๊ก - นภัสนันท์ พันพึ่ง ตัวแทนสตรีไทยแห่งสถาบันครอบครัว จะที่เข้าร่วมการประกวดระดับนานาชาติ Mrs. Tourism Queen International 2019 ระหว่างวันที่ 30 พฤศจิกายน - 6 ธันวาคม 2562 ซึ่งประเทศไทยเป็นเจ้าภาพในการประกวดในปีนี้ที่ อัมพวา จังหวัดสมุทรสาคร
สำหรับงาน Mrs. Tourism Queen International เป็นการประกวดที่ค้นหาทูตวัฒนธรรมการท่องเที่ยว ในการประชาสัมพันธ์ประเทศ มุ่งเน้นในด้านเศรษฐกิจและธุรกิจการท่องเที่ยวให้นานาชาติได้รู้จัก ทั้งสถานที่ท่องเที่ยว สินค้าพื้นเมือง และแฟชั่น เป็นต้น โดยผู้ถือลิขสิทธิ์การประกวดในประเทศไทย คือ ERM Thailand
ร่วมเป็นกำลังใจให้กับตัวแทนประเทศไทยผ่านทางเฟซบุ๊คเพจ Mrs. Tourism Queen International Pageant
You must be logged in to post a comment Login