- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 17 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“แก๊ก-นภัสนันท์” ชิงมงกุฎ “Mrs. Tourism Queen International 2019”
ร่วมลุ้น และส่งกำลังใจเชียร์ “แก๊ก- นภัสนันท์ พันพึ่ง” ตัวแทนสตรีไทยแห่งสถาบันครอบครัว ที่เข้าร่วมการประกวดระดับนานาชาติ “Mrs. Tourism Queen International 2019” ระหว่างวันที่ 30 พฤศจิกายน – 6 ธันวาคม 2562 ซึ่งประเทศไทยเป็นเจ้าภาพในการประกวดในปีนี้ที่ อัมพวา จังหวัดสมุทรสาคร
สำหรับงาน Mrs. Tourism Queen International เป็นการประกวดที่ค้นหาทูตวัฒนธรรมการท่องเที่ยว ในการประชาสัมพันธ์ประเทศ มุ่งเน้นในด้านเศรษฐกิจและธุรกิจการท่องเที่ยวให้นานาชาติได้รู้จัก ทั้งสถานที่ท่องเที่ยว สินค้าพื้นเมือง และแฟชั่น เป็นต้น โดยผู้ถือลิขสิทธิ์การประกวดในประเทศไทย คือ ERM Thailand ร่วมเป็นกำลังใจให้กับตัวแทนประเทศไทยผ่านทางเฟซบุ๊คเพจ Mrs. Tourism Queen International Pageant
You must be logged in to post a comment Login