- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 21 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เก็บเหรียญเงินแรกให้ ทัพปันจักสีลัตทีมชาติไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/12/1575291526512-300x145.jpg)
(2 ธค.62) การแข่งขันกีฬาซีเกม์ 2019 ครั้งที่ 30 ณ เมืองซูบิค ประเทศฟิลิปปินส์ สนามกีฬา SBECC นักกีฬาปันจักสีลัตทีมชาติไทย วันแรกของการแข่งขัน นักกีฬาปันจักสีลัตทีมชาติไทย ชิงทอง ทั้งหมด 3 รุ่น คือ ประเภทลีลาเดี่ยวชาย นายอิสยาส สาดารา ประเภทลีลาคู่ชาย นายบีลา นาแว นายอดิศักดิ์ เจ๊ะนา ประเภทลีลาที่ชาย นายฟาฎิล ดามะ นายมะซอฟี วานิ นายอิสลามีวานิ
ผลการแข่งขัน วันแรกทัพนักกีฬาปันจักสีลัตทำผลงานประเดิมเหรียญเงินแรกจากประเภทลีลาทีมชาย นายฟาฎิล ดามะ นายอิสลามี วานิ และนายมะซอฟี วานิ
พรุ่งนี้ (3 ธค 62) มีชิงเหรียญทองประเภทลีลา เดียวหญิง นางสาวสาลีนี มามุ และการแข่งขันประเภทต่อสู้รอบแรก
ประชาสัมพันสมาคมกีฬาปันจักสีลัตแห่งประเทศไทย
You must be logged in to post a comment Login