- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 17 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“เดอะ คอนเสิร์ต” น้ำดื่มบริสุทธิ์เพื่อสุขภาพคนรักสุขภาพ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/12/1575453610132-237x336.jpg)
อินเตอร์ไพร์ม มีเดีย ผู้นำวงการอีเวนท์และสื่อโฆษณายักษ์ใหญ่ ผุดแบรนด์น้ำดื่ม “เดอะ คอนเสิร์ต” ( the Concert) หวังส่งชิงส่วนแบ่งการตลาดน้ำดื่มที่กำลังคึกคักอยู่ในตอนนี้ งานนี้ไม่ธรรมดา ระดับผู้บริหาร พาที สารสิน ผู้บริหารบ.อินเตอร์ไพร์มมีเดีย ชูตัวเองเป็นแบรนด์แอมบาสเดอร์พร้อม เผย เตรียมทำการตลาดกลุ่มงานงานอีเว้นท์ งานคอนเสิร์ตฯ ทั้งงานของบริษัทตัวเอง และงานคอนเสิร์ตทั่วๆไป รวมถึงร้านอาหารกึ่งผับและบาร์ยอดนิยมที่มีดนตรีสด ซึ่งออกกแสดงทั่วประเทศอีกด้วย มาพร้อมกับสโลแกนสุดชิค “คอคอนเสิร์ต คอเดียวกัน”
ปัจจุบัน ตลาดน้ำดื่มบรรจุขวดมีการแข่งขันกันสูงมากมีเจ้าประจำอยู่หลายเจ้า เพื่อเข้าแย่งชิงส่วนแบ่งตลาดและยอดจำหน่าย ผ่านพรีเซ็นเตอร์ พร้อมทั้งกลยุทธ์การตลาดต่างๆ อย่างเช่นน้ำดื่มคริสตัลมี นาย ณภัทร เป็นพรีเซ็นเตอร์ และน้ำดื่มสิงห์ทำตลาดผ่าน ณเดชน์ เพื่อดึงแฟนคลับให้ตัดสินใจดื่มน้ำเพราะพรีเซ็นเตอร์ แต่น้ำดื่มน้องใหม่อย่าง “เดอะ คอนเสิร์ต” เน้นที่งานคอนเสิร์ต งานอีเว้นท์ งานกิจกรรมเพื่อสังคมต่างๆ จึงแปลกและแตกต่างจากเจ้าประจำ นอกจากความแตกต่างแล้ว ผลิตภัณฑ์นั้นๆ ต้องมีบรรจุภัณฑ์ที่สะอาด การผลิตได้การรองรับมาตรฐานจากอย.ตลาดโดยรวมของน้ำดื่มบรรจุขวดในปัจจุบันตัวเลขการเติบโตที่สูงมากๆ ประมาณ 5000 ล้านบาท “เดอะ คอนเสิร์ต” น้ำดื่มน้องใหม่นับว่าเป็นตัวเลือกที่ดีแกผู้บริโภคคนรุ่นใหม่ที่ใส่ใจและรักษ์สุขภาพ
You must be logged in to post a comment Login