- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 19 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
SCI จัดกิจกรรม “ยืมมั้ย RUN 2019”
เกรียงไกร เพียรวิทยาสกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บมจ. เอสซีไอ อีเลคตริค (SCI) ในฐานะผู้สนับสนุนหลัก ร่วมด้วยหน่วยงานเอกชน โดยบริษัทยืมมั้ย (บริษัทย่อย) เป็นบริษัทแรกในไทย ที่มีระบบให้ยืมมือถือ พร้อมค่าโทรและเน็ตรายปี แบบจ่ายค่าบริการรายเดือน ได้ร่วมปล่อยตัวขบวนนักวิ่งในกิจกรรม งานวิ่ง “ยืมมั้ย RUN 2019” วิ่งแล้วสุข อิ่มใจ พร้อมสนุกทุกก้าวที่วิ่ง ทุกการสมัครได้ร่วมบริจาคให้กับมูลนิธิกองทุนการศึกษา เพื่อการพัฒนา ซึ่งการแข่งขันมี 2 ระยะ คือ 5 km และ 10 km บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น และความสนุกสนาน ณ สวนรถไฟ (สวนวชิรเบญจทัศ)
You must be logged in to post a comment Login