- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 19 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
นำเสนอผลงานของคณะทำงานการพัฒนาเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ (E3)
พลเอกอนุพงษ์ เผ่าจินดา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย ในฐานะหัวหน้าทีมภาครัฐคณะทำงานการพัฒนาเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ เยี่ยมชมบูธของคณะทำงานการพัฒนาเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ (E3) ในงานมอบนโยบายการขับเคลื่อนเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ โดยมี ฐาปน สิริวัฒนภักดีกรรมการ ผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) ในฐานะหัวหน้าทีมภาคเอกชน ให้การต้อนรับ พร้อมด้วยฉัตรชัย พรหมเลิศ ปลัดกระทรวงมหาดไทย , พลเอกไตรรัตน์ รังคะรัตน คณะทำงานรัฐมนตรีกระทรวงมหาดไทย ,อภิชาติ โตดิลกเวชช์ สมาชิกวุฒิสภาและอดีตอธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน ,สุทธิพงษ์จุลเจริญ อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน ,มีชัย วีระไวทยะ ประธานกรรมการ บริษัท ประชารัฐรักสามัคคี (ประเทศไทย) จำกัด, ต้องใจ ธนะชานันท์ กรรมการผู้จัดการ บริษัทประชารัฐรักสามัคคี (ประเทศไทย) จำกัดร่วมด้วย ภาคีเครือข่ายภาครัฐ ภาคเอกชนจากทั่วประเทศ ร่วมรับมอบนโยบายครั้งนี้กว่า 400 คน ณ โรงแรมรามา การ์เด้นส์ ถ.วิภาวดีรังสิต เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login