- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 20 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
กรุงไทย-แอกซ่าประกันชีวิตจัดกิจกรรม“ทีม CS รวมพลัง ทำดีเพื่อสังคม”
บมจ.กรุงไทย-แอกซ่า ประกันชีวิต นำโดย คุณวาณี ดวงชโลมนิล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ฝ่ายจัดจำหน่ายผ่านธุรกิจองค์กร (คนกลาง) พร้อมพนักงานจิตอาสาฝ่ายจัดจำหน่ายผ่านธุรกิจองค์กร ร่วมจัดกิจกรรม “ทีม CS รวมพลัง ทำดีเพื่อสังคม”โดยผู้บริหารและพนักงานจิตอาสาร่วมทำความดีปลูกปะการังเพื่อฟื้นฟูระบบนิเวศน์ชายฝั่ง ณ บริเวณค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อเร็วๆ นี้
ทั้งนี้กิจกรรมดังกล่าวเป็นการฟื้นฟูระบบนิเวศชายฝั่งและสร้างจิตสำนึกขอการเป็นจิตอาสาแก่พนักงานบริษัทฯ นอกจากนั้นยังเป็นการตอกย้ำเป้าหมายหลักของบริษัท ฯ คือ การให้โอกาสทุกคนได้มีชีวิตที่ดีขึ้นตามใจปรารถนา
You must be logged in to post a comment Login