- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 16 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“แน็ก ชาลี” ควงคู่หลานชาย “อาเธอร์” ตะลุยโรดโชว์ทั่วไทย “สวนสนุกติดแอร์ขนาดยักษ์”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/12/146-300x200.jpg)
นายอธิราช ชูเรือง ผู้จัดการโครงการฯ บริษัท บริษัท ก็อทอิท เอนเตอร์เทน จำกัด ก่อตั้ง HAPPY FARM ON TOUR (แฮปปี้ฟาร์มออนทัวร์) เปิดเผยว่า “การจัดกิจกรรมจัดโรดโชว์แฮปปี้ฟาร์มออนทัวร์ เริ่มขึ้นต่อเนื่องในเดือนตุลาคม ปี 2562 จนถึงเดือน 16 กุมภาพันธ์ 2563 ภายใต้แนวคิด Happy Farm Extreme ซึ่งเป็นสวนสนุกติดแอร์ขนาดยักษ์ ที่มีเครื่องเล่นเป่าลมที่ใช้วัสดุปลอดภัย ตอบโจทย์ทั้งความสนุกควบคู่การพัฒนาการไปในทิศทางที่ดีของเด็กๆ ครั้งนี้เป็นการโรดโชว์ที่จัดขึ้น ณ ฮอลล์ชั้น 4 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่าเวสต์เกต บางใหญ่ โดยมีเซเลบริตี้นักธุรกิจ คุณเรชุนาถ ไชยลังกา พาลูกๆ ร่วมสัมผัส ประสบการณ์ความสนุกที่ยกขบวนเครื่องเป่าลมคุณภาพหลากหลาย เสิร์ฟให้เหมาะกับเด็กอายุ 4 ขวบขึ้นไป สามารถเล่นได้กับผู้ใหญ่อีกด้วย นับเป็นครั้งแรกในประเทศไทย สนุก ปลอดภัย เสริมทักษะ ซึ่งความสุขครั้งนี้จึงได้ดึงคู่น้าหลานร่วมสนุกกับเด็กๆ ทั่วไทย คือ แน็ก – ชาลี ไตรรัตน์ ปอทเจส และ อาเธอร์ ปอทเจส สามารถร่วมสัมผัสความสนุกมันส์เหมือนคู่น้าหลาน ณ บริเวณฮอลล์ชั้น 4 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่าเวสต์เกต ตั้งแต่วันนี้จนถึง 22 ธันวาคมศกนี้ ติดตามผ่านแฟนเพจ FB : Happy Farm On Tour
You must be logged in to post a comment Login