- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 21 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคร่วมลงนามสัญญาจ้าง “กิจการค้าร่วม”
นายอนุโลม อุตมะพันธุ์ รองผู้ว่าการการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ร่วมลงนามสัญญาจ้าง “กิจการค้าร่วม (Consortium STN & TEC) เอสทีเอ็น แอนด์ ทีอีซี” ระหว่างนายจตุรงค์ ศรีกุลเรืองโรจน์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ไทย อิงเกอร์ โฮลดิ้ง จำกัด (มหาชน) หรือ TIGER และนายสุรศักดิ์ โอแสงธรรมนนท์ ประธานกรรมการ บริษัท สยามธรรมนนท์ จำกัด และถ่ายภาพร่วมกันเนื่องในโอกาสพิธีลงนามสัญญาจ้างเหมาปรับปรุงระบบจำหน่ายเป็นสายเคเบิลใต้ดินช่วงบริเวณถนนศรีภูวนาท ช่วงที่ 2 (จุดตัดถนนราษฎร์ยินดี-จุดตัดถนนนิพัทธ์อุทิศ 1) และถนนศุภสารรังสรรค์ (จุดตัดถนนราษฎร์ยินดี-จุดตัดถนนเพชรเกษม) อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา ตามโครงการพัฒนาระบบไฟฟ้าเมืองใหญ่ ระยะที่ 1 (หาดใหญ่ Lot 3) มูลค่าโครงการ 288 ล้านบาท ใช้ระยะเวลาในการก่อสร้าง 1 ปี โดยจัดขึ้น ณ โรงแรมรามาการ์เด้นส์ กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login