- เบี้ยแก้Posted 2 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
อายิโนะโมะโต๊ะ ร่วมสนับสนุนโครงการ “ก้าวคนละก้าว” เพื่อ 7 โรงพยาบาลภาคเหนือ
บริษัท อายิโนะโมะโต๊ะ (ประเทศไทย) จำกัด นำโดย วันนเรศวร์สุขีลักษณ์จากฝ่ายธุรกิจเครื่องดื่มและพิรุณรัตน์ หวังประกอบสุข จากฝ่ายธุรกิจสินค้าสุขภาพและโภชนาการตัวแทนจากผลิตภัณฑ์กาแฟกระป๋องพร้อมดื่ม “เบอร์ดี้” และ ผลิตภัณฑ์อะมิโนพาวเวอร์เจลพร้อมทาน “อะมิโนไวทัล” ร่วมสนับสนุนโครงการ “ก้าวคนละก้าว” ปีที่ 2ในพื้นที่ภาคเหนือ ซึ่งเป็นโครงการที่ริเริ่มโดย ตูน บอดี้สแลม โดยเป็นกิจกรรมวิ่งการกุศลที่มีวัตถุประสงค์เพื่อร่วมระดมทุนสำหรับช่วยเหลือและจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ ให้กับโรงพยาบาลที่ขาดแคลนทั่วประเทศ ทั้งนี้ ทางเบอร์ดี้และอะมิโนไวทัล ยังได้ร่วมออกบูธผลิตภัณฑ์ให้กับผู้ร่วมวิ่งกว่า 20,000 คน ตลอดการจัดกิจกรรมที่จังหวัดเชียงใหม่อีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login