- เบี้ยแก้Posted 4 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
กลุ่ม ปตท. ชวนน้องๆร่วมตะลุยฝันวันเด็ก ปี 63
กลุ่ม ปตท. ขอเชิญน้องๆมาร่วมรวมพลังรักษ์โลกในงานตะลุยฝันวันเด็กประจำปี 2563 ตอน “เด็กรุ่นใหม่ หัวใจสีเขียว” พร้อมตื่นตาตื่นใจไปกับเครื่องเล่นเป่าลมยักษ์ สนุกสนานไปกับภารกิจที่ร่วมสร้างประโยชน์นานัปการให้กับประเทศอย่างยั่งยืน รวมทั้งผจญภัยแดนปริศนาเขาวงกต และตะลุยกิจกรรมต่างๆ พร้อมลุ้นรับของรางวัลมากมาย ในวันเสาร์ที่ 11 มกราคมศกนี้ ณ อาคาร ปตท. สำนักงานใหญ่ ถ. วิภาวดีรังสิต รวมถึงศูนย์เรียนรู้ป่าในกรุง ถนนสุขาภิบาล 2 ศูนย์เรียนรู้ระบบนิเวศป่าชายเลนสิรินาถราชินี จ.ประจวบคีรีขันธ์ และในวันอาทิตย์ที่ 12 มกราคม ณ ศูนย์เรียนรู้ป่าวังจันทร์ จ.ระยอง
You must be logged in to post a comment Login