- เบี้ยแก้Posted 5 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
สองโรงพยาบาลผนึกกำลังจิตอาสา
โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ นำโดย ศ.นพ.รื่นเริง ลีลานุกรม รองผู้อำนวยการ นพ.พรเลิศ ฉัตรแก้ว ผู้ช่วยผู้อำนวยการ นพ.ธนดล โรจนศานติกุล น.ส.เฉลาศรี เสงี่ยม หัวหน้าพยาบาล พร้อมคณะ และโรงพยาบาลวิชัยยุทธ นำโดย นพ.ประพจน์ คล่องสู้ศึก ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร นางบุปผา กิจสหวงศ์ รองผู้อำนวยการ นางอรุณี สุวรรณรักษ์ ที่ปรึกษาประธานเจ้าหน้าที่บริหาร เข้าร่วมกราบสักการะพระบรมเกศาธาตุ ในฐานะผู้ร่วมสนับสนุนผนึกกำลังจิตอาสาส่งหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ประจำวัดบวรนิเวศวิหาร “โครงการอัญเชิญพระบรมเกศาธาตุ” เพื่อดูแลประชาชนที่มากราบสักการะพระบรมเกศาธาตุกันอย่างเนืองแน่น ตั้งแต่วันที่ 25 ธันวาคม 2562-15 มกราคม 2563 รวมเวลา 32 วัน โดยมีนายอดิศักดิ์ ภาณุพงศ์ ประธานฝ่ายคฤหัสถ์ และนายดนัย จันทร์เจ้าฉาย กรรมการและเลขานุการโครงการ ให้การต้อนรับ ณ ตำหนักเพ็ชร วัดบวรนิเวศวิหาร
You must be logged in to post a comment Login