- เบี้ยแก้Posted 6 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
เยี่ยมชมบูธกิจกรรมวันเด็กฯ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/01/62-300x225.jpg)
นายพิพัฒน์ รัชกิจประการ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา เยี่ยมชมบูธการละเล่นต่างๆ ในงานกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ปี พ.ศ. 2563 ของการกีฬาแห่งประเทศไทย หรือ กกท. ซึ่งในปีนี้เป็นการจัดงานตามนโยบายของ รมว. กระทรวงการท่องเที่ยวฯ ที่ใช้หลักการบูรณาการความร่วมมือของทุกหน่วยงานในสังกัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา มีนายณัฐวุฒิ เรืองเวส รองผู้ว่าการ กกท. ประธานเปิดงาน ในส่วนของบูธจัดกิจกรรมงานวันเด็กของ อพท. นายทวีพงษ์ วิชัยดิษฐ ผู้อำนวยการ อพท. ให้การต้อนรับ รมว. กระทรวงการท่องเที่ยวฯ ณ สนามกีฬาหัวหมาก
You must be logged in to post a comment Login