- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 11 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
แจมบาร์ จูซ เปิดตัวเมนูใหม่ “Passion Fruit” เอาใจคนรักเสาวรส
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/01/022-237x336.jpg)
บริษัท คิง ออฟ จูซ จำกัด ผู้นำเข้าน้ำผลไม้แบรนด์ดังอันดับหนึ่งจากแคลิฟอร์เนีย Jamba Juice (แจมบาร์ จูซ) ส่งตรงความอร่อยสดชื่นไม่เหมือนใคร กับเมนูใหม่ “Passion Fruit” กับรสชาติเปรี้ยวอมหวานจากเสาวรสแท้ 100% ผสมผสานกับวัตถุดิบจากธรรมชาติจนได้ 3 สูตรลับ ได้แก่ Absolute Passion, Tropical Passion และ Banana Passion Bowl ที่อุดมไปด้วย วิตามินซี ช่วยเสริมสร้างภูมิคุ้มกันให้ร่างกาย มีไฟเบอร์สูง จึงช่วยกระตุ้นระบบขับถ่าย อีกทั้งยังเปี่ยมไปด้วย สารต้านอนุมูลอิสระ ที่ช่วยชะลอริ้วรอยแห่งวัย ในราคาเริ่มต้นเพียง 110 บาท
พิเศษ! เมื่อซื้อ Absolute Passion Smoothies หรือ Tropical Passion ขนาด 12 oz. รับส่วนลดทันที 50 % สำหรับซื้อเครื่องดื่มหมวด All Fruit Smoothies ทุกรสชาติ (โปรโมชั่นนี้ ร่วมรายการเฉพาะ เครื่องดื่มขนาด 12 oz. เท่านั้น) ตั้งแต่วันนี้ – 19 เมษายน 2563 ที่ร้านแจมบาร์ จูซ ทั้ง 5 สาขา (ห้างสรรพสินค้าสยามพารากอน ชั้น G, ดิ เอ็มควอเทียร์ ชั้น B, ศูนย์การค้าเมกา บางนา ชั้น 2 โซนเมกา ซีนีเพล็กซ์, ศูนย์การค้ารอยัล การ์เด้น พลาซ่า พัทยา โซนบีชโรด และศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา ลาดพร้าว บริเวณชั้น 2 ติดทางเชื่อมรถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีห้าแยกลาดพร้าว)
ติดตามความเคลื่อนไหวของแจมบาร์ จูซได้ที่ www.facebook.com/jambajuicethailand และ #JambaJuiceTH
You must be logged in to post a comment Login