- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 11 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ความอร่อยหลากหลายเมนูจานเด่นสไตล์อิตาเลียน @ ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/02/page-300x240.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียนบิสโทร โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ขอนำเสนอเมนูเลิศรสสไตล์อิตาเลียน ที่ได้รับการรังสรรค์จากวัตถุดิบเกรดพรีเมี่ยมเป็นเมนูรสเลิศสูตรเฉพาะของห้องอาหาร อาทิ พิซซ่าพาม่าแฮมและผักร็อคเก็ต แป้งบางกรอบสไตล์อิตาเลียน (350 บาท++), พาสต้าหมึกดำผัดกับซีฟู้ดคลุกเคล้าด้วยกระเทียม ซอสมะเขือเทศและซอสไวน์ขาว (310 บาท++), ข้าวรีซอตโตสไตล์มิลานเสิร์ฟพร้อมไส้กรอกอิตาเลียน (430บาท++), ปลาหิมะนำเข้าจากฝรั่งเศส ราดด้วยซอสทรัฟเฟิลและ เห็ดพอร์ชินี (640 บาท++), ซี่โครงแกะนำเข้าจากออสเตรเลีย(800 บาท++), สเต๊กเนื้อริบอาย (750 บาท++) และอีกหลากหลายเมนู ให้บริการเมนูอะลาคาร์ท ทุกมื้อค่ำ เวลา 18.00-24.00 น. (รับออเดอร์ถึง 23.30 น.) ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 30 เมษายน 2563
สำรองที่นั่งล่วงหน้า หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร: 02 658 7444 ต่อ 285 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
** กลุ่มโรงแรมในเครือ เคป & แคนทารี โฮเทลส์ สนับสนุนการป้องกันการทารุณสัตว์
ซึ่งโรงแรมฯ มีนโยบายชัดเจนในการห้ามไม่ให้มีการขาย หูฉลาม รังนก และตับห่าน ในทุกห้องอาหารของโรงแรม **
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร ตั้งอยู่ชั้นล็อบบี้ โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ มีบริการที่จอดรถสะดวกสบาย หรือสามารถเดินทางโดยลงที่สถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสชิดลม และเดินเข้ามาในซอยหลังสวนเพียง 5 นาที
You must be logged in to post a comment Login